Ningbo Haijiang Machinery Co.,Ltd. sales@china-haijiang.com 86-574-88233242
Chi tiết sản phẩm
Place of Origin: Ningbo,China
Hàng hiệu: Haijiang
Chứng nhận: ISO9001,CE
Model Number: HJF-160
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Minimum Order Quantity: 1 set
Giá bán: 30000
Packaging Details: standard shipping packing
Delivery Time: 35 days
Payment Terms: TT,LC,DP
Supply Ability: 300 sets per month
Max. Chiều rộng khuôn: |
600-2500mm |
lực đẩy: |
1,3-60kN |
Hệ thống điều khiển: |
PLC |
Đường kính vít: |
45mm-90mm |
đột quỵ mở: |
0-650mm |
Kẹp lực: |
550kN-1600kN |
Áp lực tiêm: |
15MPa-250MPa |
Năng lượng sưởi ấm: |
2-36kW |
Max. Chiều rộng khuôn: |
600-2500mm |
lực đẩy: |
1,3-60kN |
Hệ thống điều khiển: |
PLC |
Đường kính vít: |
45mm-90mm |
đột quỵ mở: |
0-650mm |
Kẹp lực: |
550kN-1600kN |
Áp lực tiêm: |
15MPa-250MPa |
Năng lượng sưởi ấm: |
2-36kW |
| Tên Sản Phẩm | Máy Ép Phun Tiền Phôi PET |
|---|---|
| Nguồn Điện | AC380V/50Hz/3Phase |
| Áp Suất Phun | 15MPa-250MPa |
| Hành Trình Đẩy | 50-300mm |
| Lực Đẩy | 1.3-60kN |
| Công Suất Gia Nhiệt | 2-36kW |
| Chiều Cao Khuôn Tối Đa | 400-1200mm |
| Chiều Rộng Khuôn Tối Đa | 600-2500mm |
| Số Vùng Kiểm Soát Nhiệt Độ | 2-8 |
| Hành Trình Mở | 0-650mm |