Ningbo Haijiang Machinery Co.,Ltd. sales@china-haijiang.com 86-574-88233242
Chi tiết sản phẩm
Hàng hiệu: Haijiang
Chứng nhận: ISO9001,CE
Model Number: HJF-160
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Minimum Order Quantity: 1 Set
Giá bán: 30000
Packaging Details: Standard Shipping Packing
Delivery Time: 35 Days
Payment Terms: TT,LC,DP
Supply Ability: 300 Sets Per Month
Clamping Tonnage: |
4800 KN |
Style: |
Horizontal |
Special: |
PET Fittings Use |
Shot Size: |
1766 Cm³ |
Plasticizing Way: |
By Screw |
Ejector Number: |
5 Pieces |
Controlsystem: |
PLC With Touch Screen |
Screw Diameter: |
30-50 Mm |
Clamping Tonnage: |
4800 KN |
Style: |
Horizontal |
Special: |
PET Fittings Use |
Shot Size: |
1766 Cm³ |
Plasticizing Way: |
By Screw |
Ejector Number: |
5 Pieces |
Controlsystem: |
PLC With Touch Screen |
Screw Diameter: |
30-50 Mm |
| Loại máy | Máy ép phun khuôn Preform |
| Đường kính trục vít | 30-50 mm |
| Trọng lượng phun | 1590 g |
| Kích thước phun | 1766 cm³ |
| Phương pháp hóa dẻo | Dựa trên trục vít |
| Độ dày khuôn | 180-470 mm |
| Đường kính lỗ | 160 mm |
| Lực đẩy | 2-4 tấn |
| Hệ thống đẩy | Bộ đẩy 5 chi tiết |
| Kiểu máy | Ngang |