Ningbo Haijiang Machinery Co.,Ltd. sales@china-haijiang.com 86-574-88233242
Chi tiết sản phẩm
Hàng hiệu: Haijiang
Chứng nhận: ISO9001,CE
Model Number: HJF-160
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Minimum Order Quantity: 1 Set
Giá bán: 30000
Packaging Details: Standard Shipping Packing
Delivery Time: 35 Days
Payment Terms: TT,LC,DP
Supply Ability: 300 Sets Per Month
Style: |
Horizontal |
Product: |
Cold Runner Plastic Injection Mold |
Plasticizing Way: |
By Screw |
Mould Thickness: |
180-470 Mm |
Shot Size: |
1766 Cm³ |
Ejector Force: |
2-4 Ton |
Controlsystem: |
PLC With Touch Screen |
Shot Weight: |
1590 G |
Style: |
Horizontal |
Product: |
Cold Runner Plastic Injection Mold |
Plasticizing Way: |
By Screw |
Mould Thickness: |
180-470 Mm |
Shot Size: |
1766 Cm³ |
Ejector Force: |
2-4 Ton |
Controlsystem: |
PLC With Touch Screen |
Shot Weight: |
1590 G |
| Lực kẹp | 4800 KN |
|---|---|
| Đường kính lỗ | 160 mm |
| Trọng lượng phun | 1590 g |
| Kích thước phun | 1766 cm³ |
| Đường kính trục vít | 30-50 mm (có thể điều chỉnh) |
| Hệ thống đẩy khuôn | 5 mảnh |
| Lực đẩy khuôn | 2-4 tấn |
| Kiểu máy | Ngang |
| Điện áp | Có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |