Ningbo Haijiang Machinery Co.,Ltd. sales@china-haijiang.com 86-574-88233242
Chi tiết sản phẩm
Place of Origin: Ningbo,China
Hàng hiệu: Haijiang
Chứng nhận: ISO9001,CE
Model Number: HJF-780
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Minimum Order Quantity: 1 set
Giá bán: 36000
Packaging Details: standard shipping packing
Delivery Time: 35 days
Payment Terms: TT,LC,DP
Supply Ability: 300 sets per month
Áp suất phun: |
183 |
Hệ thống an toàn: |
Trình độ cao |
Tỷ lệ tiêm: |
275g/s |
Tên sản phẩm: |
Máy ép phun tự động |
Tốc độ tiêm: |
180 |
Hệ thống sưởi ấm: |
Hiệu quả cao |
Kiểu: |
Tự động |
M khuôn Stroke: |
700 |
Áp suất phun: |
183 |
Hệ thống an toàn: |
Trình độ cao |
Tỷ lệ tiêm: |
275g/s |
Tên sản phẩm: |
Máy ép phun tự động |
Tốc độ tiêm: |
180 |
Hệ thống sưởi ấm: |
Hiệu quả cao |
Kiểu: |
Tự động |
M khuôn Stroke: |
700 |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Dung tích phun | 1026g |
| Tốc độ phun | 275g/s |
| Tốc độ phun | 180 mm/s |
| Áp suất phun | 183 MPa |
| Lực kẹp | 3600 KN |
| Hành trình mở khuôn | 700 mm |
| Hệ thống làm mát | Hiệu suất cao |
| Hệ thống sưởi ấm | Hiệu suất cao |
| Hệ thống an toàn | Tiên tiến |