Ningbo Haijiang Machinery Co.,Ltd. sales@china-haijiang.com 86-574-88233242
Chi tiết sản phẩm
Place of Origin: Ningbo,China
Hàng hiệu: Haijiang
Chứng nhận: ISO9001,CE
Model Number: HJF-780
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Minimum Order Quantity: 1 set
Giá bán: 36000
Packaging Details: standard shipping packing
Delivery Time: 35 days
Payment Terms: TT,LC,DP
Supply Ability: 300 sets per month
Hệ thống an toàn: |
Trình độ cao |
Điều chỉnh chiều cao khuôn: |
Tự động |
Tên sản phẩm: |
Máy ép phun tự động |
Kiểu: |
Tự động |
Hệ thống làm mát: |
Hiệu quả cao |
hệ thống điều khiển: |
Vi tính hóa |
Hệ thống sưởi ấm: |
Hiệu quả cao |
Khả năng tiêm: |
1026g |
Hệ thống an toàn: |
Trình độ cao |
Điều chỉnh chiều cao khuôn: |
Tự động |
Tên sản phẩm: |
Máy ép phun tự động |
Kiểu: |
Tự động |
Hệ thống làm mát: |
Hiệu quả cao |
hệ thống điều khiển: |
Vi tính hóa |
Hệ thống sưởi ấm: |
Hiệu quả cao |
Khả năng tiêm: |
1026g |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Lực kẹp | 3600KN |
| Hệ thống an toàn | Tiên tiến |
| Hành trình đóng khuôn | 700 mm |
| Hành trình mở khuôn | 700 mm |
| Hệ thống làm mát | Hiệu suất cao |
| Hệ thống sưởi ấm | Hiệu suất cao |
| Dung tích phun | 1026 g |
| Nguồn điện | Điện áp cao |
| Tốc độ phun | 180 mm/s |
| Điều chỉnh chiều cao khuôn | Tự động |