Ningbo Haijiang Machinery Co.,Ltd. sales@china-haijiang.com 86-574-88233242
Chi tiết sản phẩm
Place of Origin: Ningbo,China
Hàng hiệu: Haijiang
Chứng nhận: ISO9001,CE
Model Number: HJF-780
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Minimum Order Quantity: 1 set
Giá bán: 36000
Packaging Details: standard shipping packing
Delivery Time: 35 days
Payment Terms: TT,LC,DP
Supply Ability: 300 sets per month
Điều chỉnh chiều cao khuôn: |
tự động |
Hệ thống làm mát: |
Hiệu quả cao |
M khuôn Stroke: |
700 |
Hệ thống sưởi ấm: |
Hiệu quả cao |
Hệ thống an toàn: |
trình độ cao |
Hệ thống điều khiển: |
Vi tính hóa |
Đóng khuôn đóng: |
700 |
Nguồn điện: |
điện áp cao |
Điều chỉnh chiều cao khuôn: |
tự động |
Hệ thống làm mát: |
Hiệu quả cao |
M khuôn Stroke: |
700 |
Hệ thống sưởi ấm: |
Hiệu quả cao |
Hệ thống an toàn: |
trình độ cao |
Hệ thống điều khiển: |
Vi tính hóa |
Đóng khuôn đóng: |
700 |
Nguồn điện: |
điện áp cao |
| Tỷ lệ tiêm | 275g/giây |
| Nguồn điện | Điện áp cao |
| Đột quỵ mở khuôn | 700mm |
| Hệ thống an toàn | Trình độ cao |
| Hệ thống làm mát | Hiệu quả cao |
| Hệ thống điều khiển | Vi tính hóa |
| Công suất phun | 1026g |
| Tốc độ tiêm | 180 mm/giây |
| Đột quỵ đóng khuôn | 700mm |
| Hệ thống sưởi ấm | Hiệu quả cao |