Ningbo Haijiang Machinery Co.,Ltd. sales@china-haijiang.com 86-574-88233242
Chi tiết sản phẩm
Place of Origin: Ningbo,China
Hàng hiệu: Haijiang
Chứng nhận: ISO9001,CE
Model Number: HJF-780
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Minimum Order Quantity: 1 set
Giá bán: 36000
Packaging Details: standard shipping packing
Delivery Time: 35 days
Payment Terms: TT,LC,DP
Supply Ability: 300 sets per month
Hệ thống điều khiển: |
Vi tính hóa |
Tốc độ tiêm: |
180 |
Điều chỉnh chiều cao khuôn: |
tự động |
Hệ thống an toàn: |
trình độ cao |
Tỷ lệ tiêm: |
275g/s |
Hệ thống làm mát: |
Hiệu quả cao |
Kiểu: |
tự động |
Tên sản phẩm: |
Máy ép phun tự động |
Hệ thống điều khiển: |
Vi tính hóa |
Tốc độ tiêm: |
180 |
Điều chỉnh chiều cao khuôn: |
tự động |
Hệ thống an toàn: |
trình độ cao |
Tỷ lệ tiêm: |
275g/s |
Hệ thống làm mát: |
Hiệu quả cao |
Kiểu: |
tự động |
Tên sản phẩm: |
Máy ép phun tự động |
Máy ép phun tự động là một giải pháp tiên tiến được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của quy trình sản xuất hiện đại với hiệu quả và độ chính xác cao. Được thiết kế để mang lại hiệu suất vượt trội, chiếc máy này lý tưởng cho các ngành muốn tối ưu hóa dây chuyền sản xuất và đạt được chất lượng sản phẩm vượt trội.
Các thông số kỹ thuật chính bao gồm tốc độ phun 275 gram mỗi giây cho chu kỳ sản xuất nhanh, công suất phun 1026 gram để xử lý các bộ phận lớn hơn và hành trình mở khuôn rộng 700mm để dễ dàng tiếp cận và bảo trì khuôn.
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Đột quỵ mở khuôn | 700mm |
| Điều chỉnh chiều cao khuôn | Tự động |
| Kiểu | Tự động |
| Tỷ lệ tiêm | 275 g/giây |
| Hệ thống làm mát | Hiệu quả cao |
| Nguồn điện | Điện áp cao |
| Đột quỵ đóng khuôn | 700mm |
| Hệ thống an toàn | Trình độ cao |
| Hệ thống sưởi ấm | Hiệu quả cao |
| Công suất phun | 1026 gam |
Máy ép phun đa năng này phù hợp cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau bao gồm sản xuất phụ tùng ô tô, điện tử tiêu dùng, linh kiện thiết bị y tế và sản xuất thiết bị gia dụng. Khả năng tốc độ cao của nó khiến nó trở nên lý tưởng cho các tình huống sản xuất hàng loạt đòi hỏi thời gian chu kỳ nhanh và chất lượng ổn định.
Model: Hải Giang HJF-780
Giá: 36.000 USD/bộ
Đơn hàng tối thiểu: 1 bộ
Thời gian giao hàng: 35 ngày
Khả năng cung cấp: 300 bộ mỗi tháng
Điều khoản thanh toán: TT, LC, DP
Hỗ trợ kỹ thuật toàn diện bao gồm hướng dẫn lắp đặt, dịch vụ vận hành, đào tạo người vận hành, bảo trì định kỳ, kế hoạch chăm sóc phòng ngừa và hỗ trợ khắc phục sự cố nhanh chóng.
Máy được đóng gói chắc chắn bằng vật liệu bảo vệ và đặt trong thùng gỗ chắc chắn. Nhiều lựa chọn vận chuyển có sẵn bao gồm vận tải đường biển, vận tải hàng không và vận tải đường bộ.
Hải Giang HJF-780
Ninh Ba, Trung Quốc
Chứng nhận ISO9001 và CE
36.000 USD mỗi bộ, đặt hàng tối thiểu 1 bộ
Điều khoản thanh toán TT, LC, DP với thời gian giao hàng là 35 ngày