Ningbo Haijiang Machinery Co.,Ltd. sales@china-haijiang.com 86-574-88233242
Chi tiết sản phẩm
Place of Origin: Ningbo,China
Hàng hiệu: Haijiang
Chứng nhận: ISO9001,CE
Số mô hình: HJF-1000
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Minimum Order Quantity: 1 set
Giá bán: 36000
Packaging Details: standard shipping packing
Delivery Time: 35 days
Payment Terms: TT,LC,DP
Supply Ability: 300 sets per month
Kiểu: |
Tự động |
Hệ thống sưởi ấm: |
Hiệu quả cao |
Đóng khuôn đóng: |
700 |
Tỷ lệ tiêm: |
275g/s |
Áp suất phun: |
183 |
Tên sản phẩm: |
Máy ép phun tự động |
Khả năng tiêm: |
1026g |
Hệ thống làm mát: |
Hiệu quả cao |
Kiểu: |
Tự động |
Hệ thống sưởi ấm: |
Hiệu quả cao |
Đóng khuôn đóng: |
700 |
Tỷ lệ tiêm: |
275g/s |
Áp suất phun: |
183 |
Tên sản phẩm: |
Máy ép phun tự động |
Khả năng tiêm: |
1026g |
Hệ thống làm mát: |
Hiệu quả cao |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Lực kẹp | 3600 KN |
| Khả năng tiêm | 1026 g |
| Tỷ lệ tiêm | 275 g/s |
| Áp suất tiêm | 183 |
| Động cơ đóng khuôn | 700 mm |
| Hệ thống điều khiển | Máy tính hóa |
| Hệ thống sưởi ấm | Hiệu quả cao |
| Hệ thống làm mát | Hiệu quả cao |